IT-ZooM ^^!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý nàk Haut_g10

Góp ý nàk
Góp ý nàk Haut_d11
Wed Feb 03, 2010 5:16 pm
..:::| ♥BabiBrother♥ |:::...

Cấp bậc :

.:.Khẩu cung.:.

Góp ý nàk Vide

Bài gửiTiêu đề: Góp ý nàk

hjhj trc hết vui mừng vì đc tham gia forum này lắm Very Happy:D Bộ icon của mấy bạn rất đẹp :x Cho mình góp ý 1 vài điều thui Very Happy

1st là mình thấy skin vs kết cấu 4r mình hơi rườm rà ... Đồng ý là cũng bắt mắt thiệt nhưng nhìu quá thì nhìn rối mắt lắm >_<. Lê lết gần chết mới thấy mấy cái box... T_T

2nd, 4r mình cũg chỉ mới thành lập thui nhỉ, có lẽ chúg ta nên bỏ công sức ra PR cho nó hoành tráng 1 chút, vd như là có wen ai "vip vip" ở mí 4r khác thì nhờ ng` ta đặt banner ở đó ^^ Rùi share link cho nhìu nhìu ng` nà... Very Happy 4r đẹp thế này thì chắc chắn sẽ đc ủng hộ thui Very Happy

3rd, mình thấy hệ thốgn box vs forum nhỏ vẫn còn chưa hoàn thiện. vd như có vài cái tên box thì ko type dấu TV, quy định luật lệ này nọ thì chưa thấy (or mình kím chưa kĩ), mong BQT xem xét lại để đưa 4r đi lên ^^

góp ý vài cái đập vào mắt trong 5' onl đầu tiên trên 4r thui, mong admin sẽ xem xét vs hoàn thiện 4r hơn Very Happy

Chữ Kí Của ♥BabiBrother♥

Hãy cùng chia sẻ với bạn bẻ bằng cách *

Copy và gởi tới nick YAHOO bạn bè !

Góp ý nàk Bas_g10Góp ý nàk Bas_d10

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Góp ý nàk Haut_g10

Hey ! Cho bọn mình biết ý kiến của bạn nào ^^
Góp ý nàk Haut_d11
Góp ý nàk Post_t10Góp ý nàk Post_t12

Góp ý nàk Post_f12Góp ý nàk Post_f10

Góp ý nàk Bas_g10Góp ý nàk Bas_d10